Kimakia arudi nyumbani

[ATTACH=full]285922[/ATTACH]

Kama ni @kimakia alikua njogu-ini annex bar kama waiter/watchman for 50 years:D:D:D:D

Hahahaha. Kwisha yeye!

Where did the idiot dissapear to?
His ujinga and madness was at times funny.

@administrator @kimakia alienda wapi,alikukosea nini.Lazima kijiji ikubalishe gone cases like him around kutukumbusha society imejaa watu wa kila aina

Imagine that a dad who is present sometime is given cold shoulder by their offsprings, sasa Huyu absentee si ataitana.

Alitoroka akiwa 45yrs.Lazima ni maisha ilishika pale alienda then all of a sudden vitu zikaenda mrama.
Ikawa sasa ni zile za nyumbani ni nyumbani

@kimakia for president

:D:D:D

aliamua hataki ujjinga ya wife na watoto -Kalenjins are right when they lump them together by the way- akaenda kuponda raha Mombasa. Akatomba wanawake wakidigo mpaka akachoka.

Halafu amerudi sasa home. Si title ya shamba bado inasoma jina lake? Hao watoto wakileta ujinga anachukua loan na hiyo title anarudi Malindi - kutomba mpaka afe.

His avatar was funnier than them all

Hahahahahaha!

He is using another handle name.

Cyber bullying. Kila mtu alikuwa anamwita shoga ikabidi ajikate

Good to hear

@patco i know this is your handle ngombe wewe

Wacheni hio mbwa iende kabisa never to return here

Omunyambi, Tomba Pat-kwa koo!