Kikuyu town kuosha rungu

Wadau nimekuwa nikitafuta place ya kuosha rungu kikuyu town na sijawahi pata. Nimeenda Queens Bar & Grill na sijapata. Ni wapi nitapata lanye nifyeke mchana hapa Kikuyu town.

chunga maisha na hii corona:oops:

@Sokwe mtu na bwanake @Kimakia wanaishi hio mitaa, ongea na yeye vizuri akupatie joti moja kabla bwanake atoke base ya keg.

Kwani kenya hakuna badoo, tagged au hitwe?

First things first, unauliza Hizo maswali ukiwa wapi?

Niko na shughuli huko kikuyu so natafuta mahali ya kuosha rungu…leo sijapata

Mimi ndio nakuwaga bwana kwa our relationship @Randy ndio bibi, @Sokwe mtu ni mchafu sana…i gorra a taste meen…usinidharau hivyo

Hizi zimejaa mikora na catfish wengi, afadhali pale unakagua first then make a move

Nyinyi punda milia wawili kamuaneni bila kunisumbua

Enda mtoni uoshe rungu huko…

Tanzania. Kwa yule jamaa wa “Ulisikia wapi?”

mkuu

ndugu yangu wakati unaosha hilo rungu liweke kwenye mfuko ukimwi unawapata binadamu hauwapat mbuzi

Must you fuck hoes in every town you visit?!

rungu lazima ipate nyama

Piga tapo mrazi achachishe