Kijiji ya Wazee

I dont understand why post similar threads in both villages. Hii umeffi muwache. choose one village

wanna copy paste to get relevance

Wewe ndio unapost meffi hapa, mature content unapeleka Senate .

hichi ndio kijiji cha umeffi.

LOL. I observed the same thing

Wacha wazee wa Jubilee govt. wajienjoy. Nimeona thread ya Mwalimu Gachui akisifu BT cotton now had he been on ktalk ningemwuuliza kuhusu BT cotton in India!

Kuulizwa hivyo jamaa ingeshikwe na mood swings juu hao wazee hukasairika haraka sana if you don’t tell them that they are 100% correct…

From there it would have digressed to the plates of mchele and cabbage. Akasirike. Aaandike barua to authorities. Na ni yeye aliweka chakula yake hapa…

So wacha wazee wajienjoy undisturbed. Unopposed.

Cortedivoire is like a movie character. Naweza kuwa bad guy or good guy:D:D:D

Senate[ATTACH=full]276549[/ATTACH]
Kenyatalk[ATTACH=full]276550[/ATTACH]

Kama MTU anataka input from both sites anapost on both sites

:D:D:D:D:D:D
[ATTACH=full]276552[/ATTACH]

:D:D:D:D:D
[ATTACH=full]276553[/ATTACH]

@cortedivoire hii ghasia iko after likes. Kiuliso Kwa likes hulipa nyumba

kijiji ya maghaseer.

Ktalk is still winning. Less than 10 members ndio wako on that site only but a majority of us here are not there