Kijiji ya wazee haiwezi saidika .Rookie mistakes

1.At position 2.3 mirrion traffic ya the retirement home is less than one thousand visits a day .
2.Site map gani hii sasa
3.They only have 2 indexed backlinks :D:D:D:D:D:D:D:D .

[ATTACH=full]276236[/ATTACH]

waache wapambane na msalaba wao.

he he he

Kijiji ya wazee bado ni kijana. Sadfa ilioje?

@Sambamba do you rank sites?

it’s about time we started getting some of those ad dollars admin anakula peke yake

That kijiji is a virtual ghost town by community standards .
I can also guarantee that they have zeeeero search traffic .

Ktalk hata na hio traffic yake ya 300k visits a month pesa ya adsense ni kidogo sana

mboss clearly jina yangu imejenga kiijiji munirushie mbuzi ya Christmas

Yes .I build web properties and rank them