Kijiji ya wazee aka Senate...

Uko watu wako serious banae, ata uezi toa joke [SIZE=1]Chelsea inauwa grasshopper[/SIZE]…

Nyinyi tunawasubiri huku Europa League

Insane restrictions are ruining that place. Nlikula ban huko and i have never bothered to register again
Place inabore walai

Tutaenda uropa tuchukue, Tena turudi champions league, like last season…

Hakifuaya ngombe wewe

Nikuje KWFT unipatie kaloan anko.

What was ailing Lukaku in Mufc?

Formation, ni kama giroud ni topscorer France but arsenali alishindwa

Engui ile mzee @Abba bado anakufira mkia…mbwa ii

Slajist niaje

Style of play did not gel in the system. He is more of a ball pusher than a pure finisher.

Mjamaa si kwa ubaya, kujia kazi ya ku unblock sewage pale county angalau ununue chakula. Najua machungu ya kuni tusi inatokana na mashida unazo 1 mirrion.

Mimi ukirusha muwa na jug ya cham tosha…khasia

:D:D:D:D:D

Hehe ati senate

sensitive fuckers comments get deleted

I was the first one huko kwa waing’aaa sirudi. Ghasia chieth.