kijiji imebore

siku izi hii kijiji imebore sana …sijui kama ni mimi pekee nimenotice ama ni nini.admin usiporudisha xxx section na vip luwere na mapema…na usiseme skukuambia mapema

PELEKA UMAMA KULE UMETOKA NOBODY CARES ABOUT YOUR OPINION

embedded links pia tunataka

This is called growing up, hii kijiji ishapita maneno ya cloud 9

Gazeti ndio nimemiss sana

boss unaitwa gstar nyongesa…thats a joke i cant get past

wewe ni elder wa aina gani. Gazeti bado ziko, ni vile tu mlango ya mbele ilifungwa!

4 Likes

:D:D:D:D

:D:D:D:D:D:D
Nimekupata mtu wangu…Kumbe chini ya carpet iko sawa,

Nimehangaika sihaba… I went to Telegram thinking Gazeti ilihamia huko, wah… the place ish flooded with flying cats all over… kuna hadi paka(pusshy) za kienyeji!

4 Likes