Kienyeji legit wadau

3 Likes

Safsana

3 Likes

If you ejaculate inside this type twice, start buying diapers. Very fertile

8 Likes

Hekaya?

Mwanaume anatumia tiktok ni shoga

9 Likes

Huwa zinapop kwa status za watsup, si eti msee anategea tiktok. Slayqueen ziko kwa phinebook Dio usambazie ndume hizo stuff. Msee mwenye najua ako tiktok ni @hakimoto

4 Likes

Finally a talker with some taste

Elder inbox me her number

Statutory rape. Jela.

Mali safi
Cc @rexxsimba
Nalipa Rent

Natural stuff tamsana.

Ndito wa mashambani, hatambui makucha bandia, rangi ya makucha, lipstick, fake hairs, piercings, tatoos and many other fakers.

1 Like

Kienyeji safi san

1 Like

Hio ni improved kienyeji buana.

1 Like

Hii nakula na condom. Hawa madem hupigwa chain na ma maboy wamechanuka wa ocha…wale ma boy wa ocha hujifanya wajuaji wao hupiga luku kajioni kisha wanatokezea magizani kusimamisha madem kwa ka corner ka shamba.

2 Likes

Create a tiktok account and shoot your shot. Am sure she has over 1000 unread msgs :green_emoji: wanaume wana simp ku simp…unless you start gifting her hadi aku notice.

1 Like

Hapa grip nikama ya pliers mpya. However utapata nduthi ngang ndo inabingirisha.

2 Likes

Kama ako 19 statutory rape ni kitu gani? Najua mmezoeya kudeenyer wamama mpaka hamjui 20 year old ulook aje . Hizo ng’ombe za kanairo huwacheat eti ni 20 year olds na wanakaa jersey cow ni 32 year olds .

3 Likes

Huyu ni ule unaweka njwanga kwa mdomo anahepa inabidi umfukuze kama jogoo kwa keja akupatie bj

1 Like

naskia kumdinya leta number

1 Like

Anakuja kama ameuma ID kwa meno. Hii story ya kupima age na mesho itakufikisha pabaya. Utalilia ancestors ukipewa miaka kumi jela.

1 Like