Kibera

Nishai piga lap hiyo hood nikisaka pahali pa kulaza tarimbo nikakosa…na niliambiwa huko wanubi ni firee…inbocs number kama unajua any

Hii asubuhi yote
[ATTACH=full]274675[/ATTACH]

kulaza tarimbo huko ni fifty bob

@sperminator nipee link up kama unajua baze nipitie ma jioni after wera

Ingia rowaland utapata akina Amina na ziporah

Hatuendi mechi sahii nduguu jioni badoiko

Iko wapi hii

huko sijawai natafuta number ya wachie wetu huishi huko he can link u 0713842033.ghetto siwez osha rungu

Past DC police camp

Nenda ukule hao wanubi, Utatandikwa isay.

It’s a basic need banaa.

Gollum

na nani

Pia Mimi nimetia raundi pipeline nikakosa form ya kuosha rungi,tumeni hizo presice recommendations

aston villa uliza @vuja de

wewe ndio wale ma-ktalker wanaenda tea room huko juu kuhang kwa balcony waangale watu wale wanapesa wakibebana kuosha rungu,haunanga kakitu@
Federali

Heh buuuda machungu ni ya mini kwani naenda kuosha rungu ndani ya sistako niniii