Kibera lanye

Tumia yeye 200 angalau asilale njaa
[ATTACH=full]484668[/ATTACH][ATTACH=full]484669[/ATTACH]

Earth is VERY HARD.

Bundles alitoa wapi?

Nikiwa na fixed price naingia mkia

Mnaeka standards A ki upuzi.
Mnalala na mabwana wa Wenyewe,then unaanza kuomba unga!¡!!

African women wako wajinga sana

reality ya kumbafu jinga @Nameberry1

Why did have sex with an irresponsible man? Ama ni widow?

Kunakuwanga na free Facebook data by safaricom daily

Honestly huyu nambuyia unga free of charge. No honour is “eating” a hunger stricken woman.

huyu ukitomba utajipata unalia tuu. Nguvu za kupump zitaisha

Nyinyi ndio washienzi hamna akili. This is a common tactic conmen use on social media to raise funds. Hapo hatakosa ghaseer kama 30 zimhurumie zimtumie at least punch each. Conman/woman anaingiza 15k akiwa ametulia kwa “tastefully furnished” one bedroom yake pale Ruaka bila stress. Pengine ata atatumia hizo pesa kukula manzi yako na wewe uko busy hapa ukimhurumia.

This shit is depressing if it’s real:mad::mad:ile kitu huniwasha na Kenya sana sio corruption ama kuchagua wezi kama viongozi…ni ati all this years after independence food yani chakula kuna watu wanakosa…Kenya a beautiful fertile land kuna mtu anakosa chakula ya kuweka kwa tumbo:mad::mad::mad::mad:

:D:D:D
I can picture that. Inahurumisha sana especially hao twins. @poyoloko hao watoi wametosha, usiongeze bana

I remember that conman mwenye alipost apa picha za madawa anakunywa ndio atumiwe kakitu. From that day I’ll never trust these online strangers. I’d rather help mtu naona physically akiumia.

Your statement is very retarded. It is dyslexic even. Interesting that you can’t see the connection between corruption and poor voting choices and food insecurity.

Take your opinion suck it and shove it up your mama’s ass…it’s still my opinion…shenzii

That is a con woman amekua aki post similar messages mara mob

You see ndugu yangu opinion ni kama mkundu. Kila mtu anao but that is no pass ya kwenda ukioneshana yako kila mahali eti juu uko nayo vile kila mtu ako nayo.

:D:D:Dnime kupiga like ju i love this saying but it’s much better in English…shenzi

Mtu hana pesa ama kazi lakini anadinyana sawa sawa bila condom. Kama si kukosa akili sijui ni nini.