kiambu chungeni kunyi

[MEDIA=twitter]1589667947223875584[/MEDIA]

Huko ni kwa akina @FieldMarshal CouchP na @kush yule mnono

Kiambu is a cursed place. Si wanawake kuua mabwana, hardcore thugs like Matheri, fisi kukula watu usiku na sasa men being sodomized

@Thirimaii alikuwa amemeza Viagra na mukembero

Huko ni ile mtaa ya akina Francis Ndindu, electrician.

Yes @Jimit niambie. :D:D:D

Yes. Apo ni kwa kina @Ndindu Bonoboste. He must know something about that incident. Lately he’s been acting strange

Ulikuwa umeenda wapi ng’ombe hii,sasa nilipata a new catch na vile nilikuwa nimekupangia

Guka waweke stamp Ako sawa

Cc @Micymas … chunga kunyi buana

ndeiya nakumbuka ni homeground ya @FieldMarshal CouchP na @Motokubwa na homosexual brownskin @Azor Ahai

@FieldMarshal CouchP Sasa kazi ni kujiharia fwaaaaaaa

[ATTACH=full]476886[/ATTACH]
Kiambu, the new sodom. Even after a man gets probed by fellow gehs, the police probe some more. Probbing shall continue

:D:D:D

:D:D

Let people happify themselves. Sounds like he was a hopeless disabled. It’s probably the first time he has been useful his entire life

Ata area ya Kikiyu/wangigi wanaume hupigwa maji kaa nonsense ni kusema hawasemi.

Kuna tumilevi tumeshikwa mara mob hadi tuko na protruding rectum

Ni @kanguthu anafanya kazi yake.

Venye amepotea hii kijiji amekuwa very busy hunting men.

Wtf!

Bruh