Kesho

[ATTACH=full]83980[/ATTACH]
Handas itashika

Peasant akishika 100k ya kwanza…karibu apeane press conference:D:D:D

4 Likes

Hii ni ya handas pekee

Kwani unakula shamba mzima?..[SIZE=1]but then again maneno ya handas sijuangi[/SIZE]

nunua shamba upande napier grass ukule

Bure kabisa Kimilili watu wanapanda miwa.
Ukigonga ngombe kwa bara bara bukusu wanakimbia kwa miwa. Kwani wanaipanda pia

Bingwa naona uko idle sana leo

Osha bedsh.it kwanza.

Zitombe kabisa!

you are still a twat…:D:D