keroroh

[MEDIA=instagram]CJTjIfvLol9[/MEDIA]

@Wanaruona @Starscream @ChifuMbitika mumunyeni keg forefore

Hao wameomoka jameni

CNN ni mharo trying to sanitize shogas by calling them couples. A couple is between man and a woman.

The OP is ghey too that’s why he posted

Na bado utasikia watu wakisema eti pombe ni mbaya…

mbona bonobo hamnanga akili…
I’m straight lakini ukiwachilia mkundu napita nayo:D

Tomba @T.Vercetti atulie asipo kazwa mkia husumbua hii kijiji.

patricia nkipata yeye atalilia chooni
[ATTACH=full]341291[/ATTACH]
ii mfupa iko 20…

Nunua simu buda lakini matiti iko sawa

Ni mbaya Kwa wale wanatumia bila akili

:D:D:D

…is two,a marriage IS between man and a woman

imetumwa …ni akili huna ama