KenyaTalk Bully gets Bullied

Kuna hii nugu ya USIU inajiita @Uzo (Formerly @Tauren).

That keypii is a notorious misogynist. Kazi inakuwanga kutukana wanawake:

[ATTACH=full]498133[/ATTACH]

I called out the illiterate hooligan after it penned a thread praising Hitler, Nazism and Psychopaths.

Kakakuja kwa inbox kakiomba msamaha:

[ATTACH=full]498134[/ATTACH]

Human psychology is interesting; Bullies are usually very tough. That is until they meet their match.

Then they come to your inbox with silly requests ati “Hi kindry priss derete your comment on my threand woshe” :rolleyes:

The bullying you’re talking about is a walk in the park, Seems you haven’t been trolled by these Orangutans @uwesmake , @chap and @digi.

A juvenile mafwi tucker tucker thread

Muluya, Kuna jamaa aliniambia venye uko na matiti very soft. Ati zinamwaga maziwa kama ng’ombe ya fresian. Ati unanyonyesha Busia mzima na hizo matiti zako soft.

Kuja unyonye nikutombe matako utulie shoga hii

Ndio nasemaga hauna akili.

Hiyo maziwa unanyonyeshana bure huko Busia ungeweka kwa chupa uuze kwa kiosk, angalau upatie KCC na Brookside competition.

Alafu hizo matiti soft ungeweka onlyfans wazungu waone matiti za muluya.

Chokosh wars among Wigsplitta group of handles

Malisaaa

Can the chokosh find a room

Homosexual thread

Hakuna tafauti yako na hii mnyama hapa

[ATTACH=full]498169[/ATTACH]

Kweli watu wakiwa anonymous online hujiona wao ni hatari sana. :D:D

homosexual patco mtoto wa panya niaje