Kenya strongly votes against goat shaggers, backs Israel

Hapo sawa. Arabs are killing our girls

[MEDIA=twitter]1608977652983156736[/MEDIA]

Waarabu wote ni meffi.

Israel and Arabs serve the same master, ata ivo, waarabu ndio wanatufaa sana kuliko Israel.

Wasichana wetu hupata ajira kwa waarabu na sio Israel. Moses Kuria amespend siku za mwisho za 2022 kwa waarabu, na sio Israel.

But they kill our women. What do say about that?

Shida ya hao watu ni dini. Take that away and you can mold a normal, sensitive human being.

wakenya wanauana wao wenyewe kwa wenyewe sababu huko hakuna mahakama unaeza peleka mkenya mwenzako mkikosana, tuache kulaumu waarabu

I don’t care for the Zionists

Neither do they

Israelis are terrible human beings

Takataka Israelis

Achtung Juden!