Kenya Police advised not to go to Haiti

2 Likes

Mutu mujinga zaidi umekaa fwaaaaa ukinyamba ukihara ukidunga ukinusa uvundo ukakuonyesha wewe na kiherehere muhahe wa watu wenyu woooooooooote wewe ndiwe wa kwanza na hii stale news brare ghaseer taktaka humbwa koko ya manispaa

3 Likes

Umbwar ya manispaa

1 Like

Sniper Wa PUBG Na Fortnite :joy:

3 Likes

Failed soldier giving advice?! Kenyan forces will go in there and clean up their shit. These idiots wanajua riddim tu.

it’s neo colonialism.

wacha wapate kile kitawapata.

[quote=“dingoo_wa_ingoo, post:6, topic:458476”]

it’s neo colonialism.

wacha wapate kile kitawapata.

[/quote] I hope and pray the sniper will pick them out like rabbits ![gun explosion GIF|750x423](https://media1.giphy.com/media/VGr7FYQOTDLdC/giphy.webp?cid=9fe11b87k36585wrd6ngeruxsgwv19pu0ltoh82j64dzpycv&ep=v1_gifs_search&rid=giphy.webp&ct=g)