Karibu Pope

Baba Mtakatifu

[ATTACH=full]22355[/ATTACH]

Your drinking lifestyle and panache needs to rub onto you fanischa!..lose those stools

maliza glass you refill

1 Like

naona wine ya tubibi hpo kando watoi wako nje wakicheza na mvua

dead picture right there…unge-induce hata the family cat iwe kwa shot…

2 Likes

Hii nyumba naijua, nimekujua sasa… nikuite kwa majina zako tatu ? :D:D

1 Like

Hata hiyo meza glass ni zile sa Eastleigh and you are taking Jack Daniels ?

Priorities ndugu …

Hii ni nyumba ya bachelor,inakaa dormitory!!

Love your theme colour

1 Like

Pea wanafunzi homework

Sasa hapa ni Stuttgart massive. @Jirani you never cease to amaze hehe

1 Like

fuuck the pontiff.
baba mtakakitu

:D:D Relaxxx

Wewe ni nini unanitaja taja? Gstar nyongesa is not me

Hahaha lemmie burst you bubble bruh. that shit cost $35 only.

Uko na glass mbili kwani unapoesha pombe?

4 Likes

:D:D:D:D:D:D:D

waah nimetolewa rangi lakini ni sawa tu

1 Like

The popes plane should also be made this way…I imagine him greeting all the angels “outside” his aeroplane