Kapilsner na kucheki maneno..

Kabisa : its lik taking alcohol na chapo

4 Likes

siri ya makali yeyote ni maji mingi…lakini ukijichocha wewe kwisha…hata kwa baba utaenda… lakini don’t drink any alcohol and drive/cycling…it impair ur judgement…hata pussy unaweza jipata kwa shimo ingine not the one intended…

3 Likes

Hehehe leta hekaya

hehe ,hakuna hekaya ,the thing is beer na barley are related. So ulevi itakuwa x 2

2 Likes

Ooh chapo itaferment pia… noma cjawahi fikiria ivo?

2 Likes

Nishafika safe @Meria Mata bikes ni mbiri… Wacha ni pumzike kidogo then nione kama narudi Bobos au nende tao.
[ATTACH=full]67219[/ATTACH]

3 Likes

Sawa mboss

1 Like

Yaani your chest is the windscreen of your car

1 Like

Bado mimi napenda hiyo napi kwanza kwanza iwe kuna kanusu ama kilo ya Pork fry, nachapa mbili za top dressing ndo niingie Beer

Hio pombe niliichorea ju imebadilisha taste in fact quality ya most beer za eabl quality ni questionable try castle lager then ufeel the diffrence

Whitecap my nigger. Rest wana make na sorghum. :D:D

@Meria Mata uliuza cheki maneno?

No, never

This is the real original spirit of the Tour de France.
In the 1900s there used to be beer breaks.

…do not operate machinery…