Kanusho la TCRA vs Tamko lao

[ATTACH=full]176846[/ATTACH]
[MEDIA=twitter]1008099644356939778[/MEDIA]

Hahahaaa

kama tbc wametufunga kamb wataonesha world cup mwanzo mwisha lakn asaiv mech ya serbia na costarica inaendelea wao wanaonesha kpnd cha ZILIPENDWA mwaka 73, ndo iwe tuwaamin waandika barua? Halaf wakatuma kwa njia hio hio ya mtandao?

TCRA mbona haikuwachukulia hatua wale watangazaji waliosema uongo kwa kumfaninisha mchunga ng’ombe wa kisukuma na Trump

Tatizo hii serikali inafanya kazi kwa kupima upepo

Wanatengeneza tatizo halafu wanakanusha

Serikali za kipumbaavu sana

Mkuu hili jambo la kwamba watatangaza mechi zote la kombe la dunia kisha wanatangaza baadhi nimezidi kuwadharau ile mbaya. Halafu hillo tangazo kwamba wataonyesha mpaka sasa linatokea huku Waziri Mwakyembe akiwa anahabarisha umma hivyo. Kisha watu kama hawa ukiwaambia ukweli wanasema ni uchochezi na unataka kuichonganisha serekali na wananchi wake.

Wanatest mitambo

Yajayo yanafurahisha

hkjhffddatyiooknbvcddgingrresfbn
natest mtambo

Unawasha TV yako unaweka chanel ya TBC kuangalia mpira kabisa? kweli kua uyaone DSTV vifurushi vyote vinaonyesha mpira kwa HD kabisa huko TBC umefuata nini? kweli kua uyaone

mkuu kuna uwezekano naichukia tbc na kitu chochote cha ccm kuliko wewe, ila kwa lile la mpira nikaona si mbaya mana natumia azam, asaiv kuangalia tbc labda kwenye mazish ya mtukufu akiingzwa kaburin, nikitangulia mimi nitahakikisha namgombanisha na shetan, nitamwambia huyu jamaa ndo alisababisha ukapokonywa u malaika ukapewa ushetan uone huo moto wake, nitakua mleta kuni na mchocheaji moto usipungue.

Ha ha ha ha ha ha ha mkuu kweli umejua kuniacha mbavu zangu hazina nguvu kabisa… yaani sio kwa kuchongea na kuangalia mazishi yake aisee wish angejua jinsi anavyochululiwa angejivua tuu huo ucheo wake na kuoka kabisa amzidi hata NABII TITO na rinda lake

mkuu hapo ndo nitaiangalia tbc kwa moyo mkunjufu na aman bila chuki nao mana najua hapo watakua wanaonesha na kuongea ukweli