Kamene goro poisoning the simp

https://twitter.com/omwambaKE/status/1668905852592324609

Full video mau, I think she was clout chasing. Sabuni ya mkono kwa chakula? Omera

Hiyo si apelekee watu wananjaa

No one can be this stupid. Kenyans are very shallow, the bitch is trying too hard.

1 Like

I agree with a mbiach , omena should be washed with petrol before it’s fit for human consumption

1 Like

Mkamba mjinga si ukule omena badala ya kuchemsha maembe na mabuyu.

2 Likes

kunguru could have used baking powder instead

Atleast maembe nimepanda kwa shamba yangu ,si Mali ya wizi kama Petco zako za kisenge , coomerniner