Kamefika

Wacha kafanye usafi kiasi kabla sijakapeleka bed. Kama hizi ndizo mimi ukula kaa bladifuackin

[ATTACH=full]374627[/ATTACH]

Kwani ni midget?

Anatumia nini kuketi chini?

Unapiga housegirl wa jirani picha ndio ukuje kujichocha nayo hapa. that’s a shared (communal) sink zile za single houses.

Choo za hostels za Jkuat zilikuwa na hii tpye of floor

Picha iko incomplete ni ka umepiga kisiri asikuone.

Tumebaki Vinywa wazi!

…hehe @Vinnywaf si kamekuja mapema sana lazma hako n kamboch kwa neighbour. Leo kako free juu neighbor ni SDA member na ameenda church, si kabaya but nkama kamesahau matako kwa jirani…:D:D

You twats kill me :D:D

Naona haters wako wengi, hiyo kitu inakaa tamu sana from behind Vinny

Vinny weka picha ya sura

akapatwa ananyimwa

Kanafanya Dusit by any chance?