Kamba babe

Twanga kupepetaaa[ATTACH=full]282632[/ATTACH]

Siwezimind kulipa 3k

Mefii

Siwezi mind kujitetea nipewe bure.

Me too

Swafe

700/- two nights na atajilipia boda

siexzi kula hii…siwes taka kusalamiana na machokorrraa kama @Starscream

Usinitajataje ovyo

Kwani utafanya nini? Shaitan

Nitakuumiza

Hatusalimiani ata ufanye nini

Huyu anakaa anakaa ametoa ball kadhaa

BTW …
Kamba Girls wako under-rated sana by some of you …
Na ndio Tamu kama Sunguch … :D:D

[ATTACH=full]282683[/ATTACH]

[ATTACH=full]282684[/ATTACH]

Rushanumber

Sign ni gani pia sisi tujue tuepuke