Kama unaitwa john kenyan cupid huna bibi

Kama jina yako ni io, huna bahati. Naona amekuandikia love you. I have nutted on her 5 tyms na nimechoka. Kuja uchukue mzoga wako.

Hahaha this is mad sick.

hii ujinga ya cupid ina exist hii century

[ATTACH=full]237867[/ATTACH]
we believe you son hata bila evidence ya txts ,wewe ni balaa

haha…mimi nilishaachwa vile nimekataa kutuma pesa za emergency.So twanga vitu utwange

eka video ya njee ya bafu akiwa ndani akioga…ata kama mlango imefungwa

Acha ni re-install iyo app. Juu dating apps zangu nainstall asubuhi…by 6pm nme-uninstall :D:D:D:D…cheating is expensive majamaa

No texts,images just mushene. Kwenda uko.

hehe wtf

Deleting accounts… We are together on this

Stupid, why you creating multiple accounts and replying to your posts??

Same meffis