Kama unaishi Nairobi hauna boat ama Noah's ark sijui itakuwaje

Near K1

[ATTACH=full]162537[/ATTACH]

Jogoo road

[ATTACH=full]162538[/ATTACH]

Nyayo house

[ATTACH=full]162539[/ATTACH]

Toa hiyo TECnOlogy hapo birrionea

wololo …breakdown leo ziko overdrive …cars are stalling!!

kwetu imenyesha 5 hours non stop

Mombasa Road.
[ATTACH=full]162545[/ATTACH]

King’eero?

nimejaribu kuingia downtown nikakwama tuskys

[ATTACH=full]162546[/ATTACH]
[ATTACH=full]162547[/ATTACH]

Monkey problems

Are this the shithole manenos we were told about? Mnatoka kwa vumbi mnaingia kwa floods

Si mlisema tano tena mkishine macho na smile ya excessive flouride?

Haya basi, shibeni kibri

Mvua ni baraka.

Sasa fluoride ina kujia wapi kwa hii story? NKT!

Na bado next year kutakuwa na the same problems after PR statements

Anamanisha meno brown…

Trump word country.

Mukarara?

Business moguls have arrived.

[MEDIA=facebook]id=1664497636970223;type=video;user=Jessythemc[/MEDIA]

The situation in Nairobi downtown.
[ATTACH=full]162564[/ATTACH]

Drainage and sewerage is as important as important as roads and power… The romans had good drainage systems for their cities more than 2000 years ago sisi bado tunastruggle hapa… Ama ni vile commisioning a proper drainage system is not politically sexy… SHITHOLE THINKING