Kama mliona ni sawa

Watu wa pipeline hebu mkuom kiasi. @uwesmake wewe pia kuom

[MEDIA=twitter]1039891821235785728[/MEDIA]

hii tuliona ukiwa slim kama makanika shaitan @introvert

Aiiii… ata kama ni kazi yawa. hii nayo hapana.

I Wonder how he is able to locate the exact place he entered through

wah…

Shait!!!

That’s dehumanizing :mad:

Literally a shitty job

halafu unaskia jinga ingine ikisema what men can do…

Hii sijaona

for the love of money

Not for the love of money, bills have to be paid.

Hii tuliona kabla uchome mbuloti

Na mlijua huyo ni @mujamaa wa manyake alikuwa dufo mpararo