KALENJINS HAVE ALWAYS BEEN WILD ANIMALS

[ATTACH=full]281683[/ATTACH]

Oh yes

All human beings are animals. Not plants

A TRUE BONOBO

Kwani umejua leo…!!!what are you …a…fuckin plant… you dimwit

Niaje manki

Niaje cucumber

Si ukam hivi

@sani kuja kidogo.

You gay fucker…get a life

Cc @Starscream kujia hii mali

Wewe kuja :smiley:

Very sharp observation…

Do not test intelligence…it is evident.

Uko na vituko sana @Mzee mzima .

Yaani your very first comment as mundial ulienda kuchokoza mkuki na ukapewa ignore papo hapo ? :D:D:D:D

Na ukachapwa sweep za kimataifa.

Cc @Jimit

[ATTACH=full]281692[/ATTACH]
[ATTACH=full]281693[/ATTACH]

Wanaitwa kiumeri…after facing the knife wanaendanga karura kufundishwa culture.

Hako kaforest huwa side moja madem the other guys…from where i used to visit mzee kosgei na mitei…

Hehe bully wa mtaa c umehumble. Sio kila mtu ni duster ya mamako, mimi nakumurder

Ukishahiria thread halafu nini tena? Utapendwa?!:rolleyes:

Watakupea kura ukuwe MP ama?

Enyewe wewe ni katoi.

Ati umeharia, umeshinda… :D:D:rolleyes:

[ATTACH=full]281742[/ATTACH]

An idiot with internet access