kalenjin women

hizi siku zote nimekuwa eldi, i have come to notice that kalenjin women have a weird assortment of genes. ni kama in their lineage walipewa curse moja mbaya sana ndo maana wako hivyo.

dem typica mkale akona the following attributes:

  1. very dark
  2. very ugly
  3. no boobs
  4. no ass
  5. very skinny

wao ikifika kwa stereotypes wao huchukua the bad features only. vile watu husema ati madem wajaka wakona sura mbaya lakini matako walibarikiwa nao, vile madem wakikuyu walibarikiwa na sura fiti lakini wakanyimwa matako. ya wakale ni hizo features mbaya wakona sura mbaya na hawana matako. madem wakale wachache sana ndo wako somehow attractive alafu huko pia wakona rule ya upuzi ati lazima uoe mkale mwenzako hukubaliwi kuoa msee wa tribe ingine ndo maana wakona genes mbaya hivo.

TRUE

Eugenics is needed in Kalenjin Land. Hao watu ni kama hu interbreed.

The few kikuyus who tried interbreeding with kalenjins were brutally murdered in 2008.

Kipsigis kuna madem warembo kiasi lakini Tugen na Nandi ni viatu kuruka

Ume Sahau most of them have weaves to hide kipara.

Hehehe. We need to inject Kikuyu, Jaruo and Kamba genes into Kalenjin

It’s true.

Just like how arabs, cauccians, and somalis interbreed.

Hii kazi ya kuoa same tribe huaribu genes mbaya sana

Exactly

:D:D:D

1 Like

You haven’t met kipsigis ladies…shida wanapeana kama njugu

images (25).jpeg

images (26).jpeg

Damn! Real beauty!


Kipsigis ni warembo juu kulikua na infusion ya mzungu and Bantu genes…

Nandis ndio viatu. Ukitaka madem wakale warembo ingia kericho.

Crossbreeds

Uyo dem wa mwisho anakaa dem flani nishaimuona kwa kipindi flani ya tv siezi kumbuka ni gani.

Inakaa kuna mkale alikunyima :D:D

:D:D:DLs left right and centre

:D:D Amenyimwa mpaka na hao wakale anasema wako ugly. Sad.:smiley:

Mtu wa kunyimwa na mkale ni bure:Dkuna mkale tulikuwa tunasoma na ye primo…wacha tu… alikuwa na nyege kuruka na tuko 6

wacha chuki… kuna fine gels pale rift
[MEDIA=twitter]1640759104879640577[/MEDIA]