kalala

The Dad is a professor pale Moi Uni

What’s the reason professor and pastor kids to turn degenerate?

This one was probably raised by mboches and TV while parents are busy making money!

She’s got the body of a prebuscent boy

Cietagwo njururi

I know you’d hit it

Hii dunia haina huruma… @poyoloko despite being a fat man,has got supple boobs.

Gaaaaaaaaaaaaaaay umbwaa

Bora kuma

Hii ukiingia mkia nikama kukula pharmacy

Huyu naeza tomba for the novelty factor.

Huyu sasa unapata wapi desire. Unashika nini? Sauti ndio hiyo. Drunkard, Mannerless, tattoo aaargh
Red flags zote tu

this lady is pretty …taipu yangu kabsa

stop hating

Hapa ni kama wewe you’d fit very well into those bacha bazi parties kule Kabul