KAJOTO

Nani ako anigawiye joto.hii baridi

@culture

1 Like

@Atwoli

Nyi mnahisi kajoto na mimi hapa naumia na joto hata siwezi lala. I hate summer nights… Kulala ni Shida juu ya joto

Kwani wewe mzito wa aina gani huwezi afford nyumba iko na aircon ama unalala kwa tent.
Meffi!

13 Likes

Tell me about it. I work nights,it goes without saying that I sleep in the day time, AC lazima.
Problem is my off days, I have a 7 month old, who seems to be affected by the AC. At times it gets really uncomfortable.

1 Like

Nina ka fan lakini nikiweka ON for a long time ntakuwa na blocked nose plus headache.

Pia mimi nimelala mchana…was free today bt need to wake up very early kesho sorry today

Peasant problems

#plebs (whatever that means)

Kunywa pombe ulewe ulale.

1 Like

chemsha maji ka ile ya kutoa kuku feathers alafu uKae ndani

2 Likes

Cc @luoamerican

1 Like

:D:D ATA NIKIJIFICHA UNANIONA.
Pea huyo NV kiti @bjurmann

Hii village ni ya birrionaires na trillionaires watu wakona Temperature controls kwa nyumba,jaccuzzi na momo yellow yellow.

Nani ako anigawiye joto.hii baridi
cc @Female Perspective
next question please

Omera iko na mtoto:eek:…Your tity Tuesdays membership is no longer valid

Iko nene