Kajamaa joins 150 gang

1 Like

iPVhch

5 Likes

Shot ya mia kwani ni nani hawa mnakula. Anahitajji 5 men per day atengeneze pesa ya mjei.

Hehe wacha nisimtaje lakini anajijua… peasant fulani hapa

2 Likes

Umeamua usipee @Ndovu break :joy:

2 Likes

Naona kama ni ule jamaa wa machokosh @Ndovu

fukara @ndovu njoo tuishie ivi kuna uradi imejipa

1 Like

Usinitag kwa gay threads zako. Ulinyonya mboro za wAzee ukiwa mtooi.

Now u crave for the same. Shoga

Fukara ni wewe na watu wa kwenu. Idiot

1 Like

Niaje Ndovu the Peasant

Chokosh ni wewe na ur boda boda riding group.

200w

Loser

Am sorry

1 Like

Mama fua anaweza kukupatia for 100 bob anpate unga si oungo

1 Like

ndovu jinga kujia kuma ya bei yako upunguze njoti ma~feelings ipungue, ufukara sio kilema kijana

Ufukara na unanyamba nyamba juu ya bodaboda like the idler shoga u are

Ki royal rumble. Mkujie dose ya Rko.

Only kilema here is u being born without a brain

1013690ac035b2e5a16c569d96661b8d

tuli agree shot ni mia mbili maximum

2 Likes

Kazi ya kupanua miguu for 3 minutes on average ndio you are comparing with mjei?