Kabaridi

Leo nai kuna kabaridi kembaba kanaingia had I kwa maukenyu zinakua ndogo kama mayai ya Quiro.

Kuja nikupee joto!

Nahisi baridi lakini nasweat. Labda nina fever. Chunga joto isichome nguo ubaki uchi na hii baridi.

i will give you 10/10 in terms of consistency

You never disappoint;););).

Nakam hivo.

Im sleeping kwa street bench.Took late lunch and I think it was spiked.

Umebakisha joto btw

Yaani @Female Perspective unapeana ile joto sorcer nilikupea jana…enyewe saitani is for real

Eeeh,iko!

Sharing is caring!

KWANI WEE.HII NINII YAKO UNAPEAGA KILA MTU.unaitania joto.

It’s my nunu! MINE

yenyewe baridi mingi, niko town naskia kama nitakamata mtu in a short while …