Kabarak University Hacked

Hehehehe …

20230508002734_1.jpg

20230508002652_1.jpg

Fagget Mijinga kïpiiiiii kinene zaidi mumama zaidiiiii umekaaa hivi fuaaaaaa ukihara ukinyamba ukidunga ukinusa uvundo ukakuambia wewe na muhahe yooooooooote ya watu wenyu wewe ndiwe wa kwanza na hii stale news? Brare taktaka ghaseer imbilisi nyeusi cunt

Clear indication of why it was hacked:D:D:D:D:D:D

It is an Institution famous for STD’s …
( Sexually Transmitted Degrees ) … :D:D

Siwezi mind kuonja huyu Veronica samiyu