K24

Ile riddim up ya kitambo ilienda wapi. Siku izi show iko dry kama kienyeji za muchatha.

Kwa digital TV K24 imepoteza signal. Back to your story uyo Mc Fullstop alikua admitted akarudi kama blacksupremacy wame uza content yao kwa K24 and he had no choice but to work for them since other sounds zilikua zinapatia supremacy sounds a run for their money

Wasee was Black supremacy walidhani Mc fullstop atadedi coz ya liver cirrhosis ama wakamcheza?
Siku izi ata sipendi content yao. Kumbuka enzi za Tsunami, fullstop, simple simon, daddy poa, Plus afew others 2009 kurudi Nyuma ilikuwa “fire of dreaming from far”

Hallelujah, madam amenikaza ni watch wedding show kwa citizen TV, next week niko na shida kukaa kwa nyumba na madam.

Siku hizi riddim up iko chini, I find myself watching reggae ya Kameme TV

Ama tune tu other locals

Anataka sherehe kama ya kaka. Hebu fanya mipango haraka haraka

Am a fan of Supremacy Sounds, lakini hata siku moja sijawai kaa chini ati nawatch mix zao kwa telly…online streaming inatosha…

123 lakini their content sku izi iko down