k24 weather. ......

mumeona?? wawawawawawawawawawaaawa heeeee.
hio ni ya kuona kila siku sasa

1 Like

Screen shot au sketch kwa Wale wanaangalia kodi

3 Likes

vile @Meria Mata amesema hapo juu…

2 Likes

kesho nitaweka. walalalalalalala

1 Like

I saw her some other day kwenye mini moja fire sana… Uyo ni job ametafutiwa tu alaf boss akakuta vitu…

Lakini black templar hii excitement yako ni ya kama ya kipii na c kwa ubaya bro :stuck_out_tongue:

8 Likes

Maneno kaa hii ilikua yafanya mtu apewe nickname shule.
Hehehehehe

1 Like

amenikumbusha ile furaha penina karibe alikuwa ananiweka kwa loho ndani hadi kwa settings. leo nimemuona kisurprise kesho nitamtafuta hadi kwa IG

Fisi amemuonea mbali…pass 2/10 Mifupa
[ATTACH=full]25662[/ATTACH][ATTACH=full]25663[/ATTACH][ATTACH=full]25664[/ATTACH][ATTACH=full]25665[/ATTACH]

Thirst is real!.. palmela saa zingine huokolea@black templar! :cool::cool::cool:

4 Likes

@Mundu Mulosi wud say that @The.Black.Templar is a “Wanga”…even if he is not a luhya.

6 Likes

hahahaha mushienz sana

Penina Karibe Penina Karibe…huyu dem ako na njoti za mine kama fefte through palmela proxy

8 Likes

Ma hungry all over.

looking good

peninah was on another level bana

Absent

Am not saying that the lass in question is not beeutifoo, but I’ve worked with these people in the past. If you met some of them in person you would be very disappointed.

(Think makeup, lighting and kidogo filters to add the right colours…)

3 Likes

Peninah alienda wapi by the way?

Guka CHIETH

1 Like

Nikii waria muriu? Ebu apologise chap chap! Shenji @ Bjurmann

1 Like