Just a question

Niko na bro alimaliza form four last year.alipasua c mtihani thou home hakuna funds za kumsomesha so meanwhile aliamua kuhusle.alienda akapata job ya kuuza vyombo akitembesha kwa manyumba za watu na alipromisiwa kukua manager after 6 to 8 months.ktalkers niwaulize nyi mnaona io job ni genuine ama atafte job ingine

manager wa aina gani? Domestic? Estate?

Manager wa kusimamia watu watakuja nyuma yake wenye watataka kuuza izo vyombo.

this time and age as long as bank balance si 0.0000 iko sawa tu,ama unaprefer akae kwa nyumba akule muguka akiona afro sinema?

Kazi ni kazi, it’s better than sitting idle.

Wacha kijana achape kazi, Kama Kuna mshande and he’s doing ok…unless umemtafutia place better…

is he making sales?

better than kukaa idle, he will get some lessons in that. Meanwhile, mnaweza save pole pole till you get enough for some college for him

Yeah but hua wanalipwa na commision azin atalipwa kulingana na sales amefanya

i knew he must be getting paid by commission. if he’s able to sell let him continue until he gets something better. i am sure he’s also learning something in the process.

if that’s the best job he can get right now let him do it with dedication. akiona ingine better than io achukue pia. bora asikae idle. he’ll learn very important lessons. about being a manager asahahu, jina tu

Hii kazi heheee

I remember it with nolstagia.
Ya umeneja asahau. BT he will learn or still aangukie a MILF sponsoress

It should be temporary. Mtafutie a better thing to do. But achape tu meanwhile akijua hizo promises may never come to pass.
Halafu watu wamekuwa wapole ama ni juu ni sunday? Hakuna hata mtu mmoja amebeba kiti ya mgeni?

Mwache afanye.Hiyo atapelekwa mbio in 3 months atakuwa amejua ukweli.Yeye.mwenyewe atajifuta but akiwezana hao wadhii ataendelea

That is not a job its after school orientation for him to appreciate what it is like to earn a living. Is he paid on commission or a fixed amount at the end of the month?