Jubilee Development - New Ruiru Market

[ATTACH=full]279584[/ATTACH][ATTACH=full]279585[/ATTACH][ATTACH=full]279590[/ATTACH][ATTACH=full]279592[/ATTACH][ATTACH=full]279596[/ATTACH][ATTACH=full]279597[/ATTACH][ATTACH=full]279599[/ATTACH][ATTACH=full]279600[/ATTACH][ATTACH=full]279601[/ATTACH][ATTACH=full]279602[/ATTACH][ATTACH=full]279603[/ATTACH][ATTACH=full]279604[/ATTACH][ATTACH=full]279605[/ATTACH][ATTACH=full]279606[/ATTACH]

:meffi:

Yes it’s :meffi:

Si mtu aulizwe hii mbwa ya Ruto stalls na meza ziko wapi tuone kama atakufa akijibu.

Ama ata melt akijibu.

Rubbish!

Hii nugu ikiangalia thread huwa inaona tu ignored, ignored, ignored, ignored… :D:D

Ignorance sure is bliss. Na ati nugu inataka tupigie huyo uncle yake kura.

With such arrogance afadhali nipatie Dida. Siwezi chagua watu arrogant.

Hata huyo Ruto wao angekuwa hapa anakaa kupea watu ignore.

Wacha akule ignorance 2022.

It will end in tears kama ile ya karaitina