Jojene..Rwandese kinyozi hapa kasarani

Huyu ndio anafanya tuende kwa kinyozi mara mbili kwa wiki hapa kasarani near Naivas supermarket…si kabaya ama vipi

[ATTACH=full]202496[/ATTACH]

Utanyolewa hadi mfuko

Ananyoa juu na chini ama

Be clear here my fren. Yeye ni kinyozi ama ni malaya?

Ama zote mbili .

The very personification. Of theft without violence…

amezaa tayari … pass

Unajuaje? Kwani amekuzalia?

Hwa warwanda ,wanajua biashara mbili.

  1. Kinyozi
  2. watchie

mtu amezaa huonekana

Marketer…tumekuonea nje ya 18
Lakini tutakuja kusafiaha mecho…sio kunyoa…

Hio kinyozi huwa imefungwa milango. Sijawai jaribu kuingisha ufala hata. But zote kasa ziko na rwandese

Coincidentally kinyozi wangu huwa Rwandese. He’s very good at his job compared to Kenyan vinyozi

Tofauti ya Rwandan na Rwandese ni nini?

Hehehe Kumbe tuko wengi. Jamaa wamejaa Umoja. Wanaelewa biashara ya kinyozi…

Spelling

the replies :D:D:D

Most of these guys are actually Congolese Tutsi, their language is similar to Kinyarwanda and Kirundi and they call it Kinyamulenge.

ngombe muluhya kamua wa xhotsa na wazulu polepole

Sawa ango, mimi ni mtu wa zero grazing.