Jirani

Jirani wa bedsitter ashakula mboro, ameblecki kwa kiti. Upus tu [ATTACH=full]283478[/ATTACH]

Kwani watu huvaa nguo ndio wablecki ama hao ublecki tu uchi after kazi? Na mbona ameblecki kwa kiti na sio kitanda?

mbona curtains zako inakaa flag ya lgbt

Kitanda yangu ina wenyewe

Ata nashanga

Is this a geh joint? Whats with the coloured stuff?

:cool: ambia yeye mambo ya picha pengine kwa single room ya lodging. Kwako utachambuliwa.

SV, don’t mention me ever again until u are a V.E.

Heshimu hio crown (star)

Hio nyoka ime imechapaaa

unakula mboch?

Boss hii nyumba kuna kitu funny nayo

Huku kunakaa kwa wale waganga was afrocinema.

Kama hakuna stamp ni hekaya

:D:D

huezi sema hivo

Huyo anakaa “shiro wa muranga”

Ulipiga mboch picha akiwa amelala

:D:D:D:D:D:D

Kwani rainbow ilitapikia curtains zenyu!?

I may not know a lot of things but I can tell a miss mboch when I see one and that there is a fine miss mboch. Truphosa amemaliza kuosha sufuria amekuja kuona news na wewe unatwanga picha chini ya maji wondering how you will “attack”.

Lipa mama fua aende zake