Je ni haki?

rape is najisi, u r welcome!

sasa leo tumeamua kujifanya tunajali wanawake?

1 Like

tumesema mara kwa mara mpige haya maneno nakiri kisha kuyabandika hapa…kazi ya kutafuta Biblia tena, hata kama ni kwa mtandao kazi nyingi…

Waswahili tunasema; Samaki haliwi upande moja,lazima ageuzwe! Kwa kimombo tunasema kwamba mwanamke lazima "you ANALyse her " kabla haujamuoa.

1 Like

Yaani ukila upande wa mbele lazima ugeuze upande wa nyuma ufire.

Siyo lazima but … kama kuna curiosity …why not?..
@Unicorn ,these things happen under the sun and believe me its only we Kenyans who are bound by our taboos to think negatively of Anal sex…everybody else in the world is doing it! … Don`t knock it till you try it is all i will say!.. kikikikikiii…!!!

let me tied and bound by our taboos until i die…kwa nyeni siendi!

1 Like

Kira kitu ni kusoea mblo… hehehehe …kwa nyeni…hahahahhahahhahaaa…
I had the same stand until i met some TZ chick and she coerced me into doing it (no pun intended) and i have never looked back since.(another pun Not intended)

noted

Aah, mjadala huu waelekea wapi? Vitendo vingine sitawahi kujaribu. Mambo haya!

hata na sona moja kwa nyeni ng’o

1 Like

This is one post I can’t and not willing to read. Too much Kiswahili!! o_Oo_O

Nyiye wana-Ktalk si mna lafudhi za kutisha?