January haikunikalia

hii nyangau haijaenda bado??

1 Like

:D:D:DVidole zote hazitoshani na kila mbuzi ale na urefu wa kamba yake- ustadh @imei2012 -2016

3 Likes

leta io 766 tuweke sportpesa

And am here barely hanging on a thread but isorait…

Talkers nilishangaa wanakula salary ya 850k, hio kwangu ni loan ya kulipa miaka tano, sadness of poverty.

9 Likes

Ktalk zirrionaire amechomoa petty cash ya kununua veve.

[ATTACH=full]29026[/ATTACH]

8 Likes

Hehe omwami hio ni co-op loan

1 Like

Bank cashier detected

4 Likes

Usisahau kununua simu pia.

5 Likes

Hehehe… Does that look like a bank to you?

1 Like

Hako ka-simu iko na sentimental value, I’ve used it for the past 9 years and I’m not letting go of it anytime soon.

Na ukirudi nyumbani Usisahau kurudisha pete boma itavunjika.

:D:D:D:D

And by rough estimation hio ni 400k

Jan imenikalia mbaya. Tunangoja June vile kutakuwa

1 Like

Omwami ile kitu bank loan imenionyesha wacha tu nimekunywa maji for a long time hio ni hekaya for another day‚Ķsiku hizi wanakujaa kambi na ati ‚Äúspecial interest rate for members of disciplined forces‚ÄĚ natorokea in opposite direction na nilitusi the last sales lady mwenye alinipigia ati ni top up

2 Likes

Huyu muisilamu hata nikiwa millionaire huwa namutambua isipokuwa yake bado ni old money

usijali

1 Like

Hawa millionaires wana uchokozi. Si watulie kama mimi billionaire.

2 Likes

Wacha kuokota reciepts za watu trying to nab nani hapa.
Sitataja jina juu ya queen of trolls.

1 Like