Jamuhuri aftermath

[ATTACH=full]276010[/ATTACH]

Mbona makwapa ni nyeusi? ama huko chini pia kwa coomer ni hivyo pia?

99.9% ya madem brownskin huwa na kuma nyeusi yani darkskin groin region.

Na huwa inabore sana dame akifungua miguu uone kitu dark in between the legs.

:D:D:D It’s normal physiology.

safi kabisa, jibambe

Before you use a word,make sure you understand the meaning.

After mathematics.

Disputed Statistic …
But , … for the sake of Argument …
Due to Friction …??? :D:D

It is always dark …
No lights in there … :D:D

Inbox number

Nilikuanga na dame lightskin hio design,tukakosana,anaenda ma outings na ma boyz,simu hachukui nini nini.Akajirudisha kwangu one Sunday afternoon,just minding my business in the house.Akadai nimmange,alikua ame shave.As the alpha that I am,asked her the million dollar question ndio aende;'Mbona pussy yako ni darker than the rest of your body?Ama ni juu umedinywa sana na hao watu unani play nao?'She left and never came back.

you are gayyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy just go check into a mental institution usaidiwe urudi straight .

Ulikuwa ushaitomba hiyo lanye before uiulize hiyo swali?

kuna wenye humangwa na wanamwaga na haoshi maku. Anakuletea ikiwa na izo cream. Nilifukuza burukenge flani design ya noma after kumtoa ngotha na nikapata effidens

Have seen a pic of a pùssy looking exactly like her lips. Call me evil but i have

Si ungekula sloppy seconds

Haha…hebu niambie vile inakaa.Kuna mwingine aliniletea na akadai i eat her pussy…Fuck vile nilitoa ngotha na nikaona ma white white things like frozen milk. Nikajifanya sina soksi