Jambass amefanya buana

2 Likes

Colleague wangu flani dem mtized alikuja huku wakapelekwa lunch ole sereni na wakatembezwa kiasi kanairo.Two days before she went back nikamtafuta akakubali kupatia Enigma noi.The day before she went back akapatia Enigma noi tena.Aka foli inlavu.Sikuizi anaita Enigma ‘Obama wangu’ kwa sababu Nairobi ilimzengua inakaa NewYork na Enigma anaishi huko.

2 Likes

Mwenye ame thumbs down hii post ya Enigma ni clitoris ya @TrumanCapote yenye imekauka kama omena ya @Sidindi_Bey

Agwas nini maana ya “kumzingua” Kuna kadem kaliwahi niambia nakazingua. Kadem from coast. Mimi na sheng yangu sikujua maana yake. Niliendelea kukachapia nikikapea mate tu…:grin:

1 Like

Kuzingua ni kuchanganya ama ku amaze mtu karibu ajisahao

1 Like

Hehe, safsana. Nimeishi nikitaka kujua maana ya hio word.

1 Like

That is Uhuru’s project. Uhuru alifanya kazi buana. He is the most visionary Kenyan president ever.

1 Like