Jamani huyo ni talker mgani anatuaibisha hivi

[MEDIA=twitter]1219513740023996416[/MEDIA]

CSI…

Hii shiit now seemed planned. Nashuku the ladies and the man are working together

Hizi nugu zimezidi sasa. Wanapatia watu kazi mingi ya kufagia cum. I think its those dare games.

Disgusting

Uyo mujamaa si aingie Tu Sabina joy alipe chot soo biri

Huyu ni mzito @Jimit kìhìii akikosa 350/- ya modern green…ua yeye

While in Eldoret kuna jamaa pia alikuwa anakuja jioni kama tunapunga hewa kwa jiwe na warembo anaketi sehemu ya chini na kuanza hii ushetani

Zi. It seems its the same guy vile anatumia a bag kujificha akinyonga monkey. Now since yesterdays video went viral, kuna mtu alikuwa na hii video somewhere ndio akaamua kupost.

Ladies are just impressed na hiyo mjulus vile ni kubwa, nkt!!! Hawa ndio wale perverts hujisqueeeze kwa mat madem wanajipata wamemwagiwa. Huyu jamaa anafaa beating ingine serious sasa juu sura yake imeonekana.

Omera waluolre, an okanyam ga ochode bende ukamul ga manda mago fup okuche gi jok ma chal kodi ma oknyal wuoyo gi mon

Otek, come slowly hehehe

He needs to be arrested. He is now a public nuisance

nigga pleaseeeeeee get busy

this nigga will rape someone… has to be stopped

Oh? Is what im thinking right?

That aint nothing,uko roundi then twafff!! umepigwa na vumbi mzito,iko kwa macho ,zingine unatoa mdomoni…machos tu!!!:confused::confused::confused:

YOU IS GAYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYY

HUYU ghaasia anaweza kuwa anaroga Nairobi ashikwe apewe kichapo na apelekwe Inda achunishwe vile @Jimit hutomba mama yake

Uyo jamaa anafaa alipiwe classes pale sj