Jamaneni dis killed me

huyu mbuyu akajua anafanywa hivi anawes quit

Hizi rudisha facebook na whatsapp kwenye umetoa

[ATTACH=full]62227[/ATTACH]
You can join wenzako mrudi kwa M7

15 Likes

sawa @jogoo

It killed you na bado uko hapa ukiupdate upuss. Ukikufa ukufe kabisa apana sumbua sisi… --------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------->>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>KETI PALE NV!!!

1 Like

Now I understand why Uganda is such a horny country…

Hahaaa