Jakipash

What is the botanical name of his head?
[ATTACH=full]236475[/ATTACH]

[ATTACH=full]236476[/ATTACH]

U

Leo unakiherehere sana ama ni vile manchieth its official hawatakua champions league next season?
Iko wapi ile nyangau ya “arsenal wanaua nyoka” Leo top 4 mtaionea Kwa dirisha ikipita.

nagojea man shitty ikamuliwe kesho tushinde epl

Si muoane nyinyi wawili… Kila siku jakipash ooh sijui Meria, Nivile tu siwes Sema nktesticles for the sake of @Mundu Mulosi and world peace.

I’ll provide an jalopy hata kama ni toyoda feets.

This is mokonika @Makonika

Hii kikombe afadhali iende kwa liver fools

Village Chieth ni kama haunanga akili.

Siku hizi umekuwa mtu wa swara deh!