Jacket ya pesa. Ukiona mwanaume na hii jacket jua mfuko ni nono

retarded thread

kuna time I had to travel to nyeri na kulikuwa na dalili ya mvua ikabidi nmeingia kamukunji nikashika moja ya blue chap chap na 1500 ata bila ku~bargain nikisonga

1 Like

post not for peasants

Niko na jacket kama hii ya colour blue. Nilinunua 5500 pale Malindi

Pale Gikomba kwa Mwas Naipata na 1,500.camera Mali safi

:kissing_smiling_eyes: quote=“mzeemashavu, post:22, topic:459037”]

post not for peasants

[/quote]

What a weak come-back. You didn’t expect things to go south this fast, did you? :crazy_face:

I have 2 of 18k. I’m not rich, 12 k si kitu

Hii jacko ni 300 Kwa wadhii

1 Like

Billionaires tunatambua leather jackets.

1 Like

Ya Njenga Mungiki lazima iwe ya Gikosh ama Toi

@Lord_Wanaruona uko na chaget kama hii identity ya mungich?

How much income tax does he pay. What business does he run that made him a billionaire?

Google is your friend

Mimi ni MTU ya sweater pullover navaa mbaka mboshori.