Jabass aendelea kuzomewa na mavijanaaa

https://x.com/Kenyans/status/1750805566228762740?s=20

The fear is gone, anus lickers @sani @mikymas @Billy_Drago @Berlin_Oxford @nyundo_wa_komeo @Mworia_Wameru @kennedy_maina jabass aendelea kuzomewa sana

4 Likes

Huyu atalia. Bado.

1 Like

He he he, makasiriko apelekee Mama Rachel.

2 Likes

Wewe unakumbuka vile alivuka mwaka

Crowds are getting disgruntled and agitated. Leo mama Rachel achunge asiwekelewe makofi

1 Like

He should fuck off,Kazi ya mjei ndo atashinda akiita ajira while dozens of companies close shop

2 Likes

Na kazi ya umboch pale saudia pia anadai ni yeye amechanua wakenya.

1 Like

A single bullet can change the course of history

wewe mzee wachana na wakavindu @KuwaitBabe alambe mkundu ya mzee abdul forefore
every penny matters my fren

umbwa nyinyi
jaluo @Agwambo hagwesi kalia kiti buana :green_emoji:
Gachietha ata finya wewe sawasawa my fren