Its my turn to walk the dreaded corridors .......PEP

Pole sana buda. Chances yako ya kukua infected are very slim. Its just statistics. Pray to God that ze bluetoof dewise did not connect succesfully.

i genuinely believe she had no idea

she was very wet

Hahahaha

Afadhali wewe, Heke alipata cancer kwa mkundu baada ya mileage kufikishwa 9999998kms by @PHARMACY

Hakaya za abunwasi. Tutaendelea kukula dry fry bila wasiwasi

Very true, the girls I’ve been with I can say very confidently NOT EVEN ONE of them amewahi uliza story ya CD. Not even one!!

usijali bro hapa watu hutomba malaya bila condom halafu wanatembea head high na wanalala vizuri like nothing happened.

Iko sexcapade nilikua nimeunda Friday but nimemaliza hii thread and I just called to cancel. I think I am taking a break for a looong time now.

Meza hizo Tembe to the Last pill. So far nimemeza PEP thrice na sijapata HIV. Hizo dawa huwa na side effects so be prepared, it is advisable umeze time unaenda kulala, drink alot of water and keep time(very important Kama ni 10 pm let it be 10 pm daily).
Next time enda to a government hospital utapewa for Free, huwa kwa mkebe ya blue. Don’t trust watu wa chemist sana they might swindle you.

Waah mimi nameza hii and am done

Chances are less than 2% … statistically speaking. Rustler been to the dip end with them hoe’s and still came out unscathed.

:D:D:D

Hii statement nmecheka yangu yote walai! lakini naskia kuna atu wanajiita discordant cpouple. yaani wote wako na ukimwi. I think utakua ka hiyo group @Yuletapeli kujia a new member

Weka picha ya kunguru for the safety ya elders

Wacha PEP mapenziii imefanya @poyoloko akunywe ARVs .it’s not a secret uwesmakende is very very very lethal HIV positive

Pombe manenos. Booze clouds your judgement

Hehehehe hekaya za abunuasi hizi. If you were really on medication ungekua umetetemeka design ingine noma hata kueka hii thread ya UMEFFI hungekua ukieka!

Kula dawa ndugu wacha stress mingi, cancer ndo tumeogopa, ukedi siku izi nikama malaria… usitombane tombane nugu

I would never joke with matters around sexual health!

Man my life just flashed infront of my eyes this morning…ukaona huyo dem you would never tell