It's happening in Malinya

Leo lazima nipige kende waisukha tatu,abana inyanya.
[ATTACH=full]469140[/ATTACH]

Culturally I like him, politically I hate him to the core. Hayo tu…

@Abba niaje. Leta bull fighter yako ione bull ya khalalwe vita moja wazimu hadi ione kivumbi: Boni akunje mkia …

Niko isulu kwa bar nakuja

Vita vya Fahali. Very entertaining event.

Kazi yao ni kula vizuri hata kuzidi wale wa kukamuliwa, vita na occasionally impregnating selected cows.

Huwa wanapuliziwa mvuke wa bangi kisha wasindikizwe vitani na nyimbo zilizojaa ujumbe wa ushujaa, vichwa vyao swinging east and west rhythmically.

Hazifinywi makende?

Figsed

Umeona makende tu Kwa hii thread yote?

Pia ushoga yako haijanipita!

Pigwa miti Kwa Haga na @uwesmake

Chokoraa hapa hutapata pipa… take your homosexual fantasies elsewhere. Mbwa.

:D:D:D

He is an elected senator. You are just a stupid old man drinking busaa in the village. Check your life