It's getting more and more riskier clubbing in Nairobi

Acha nikamate Tusker kwa keja… This is so traumatizing!
[MEDIA=twitter]1650066548252459008[/MEDIA]

:smiley: hii ni haram

Dude is about to figure out the importance of a psychiatrist :eek::D:D

Vile @Ngimanene na matharo atasema

Hakukuambia last night akikupumulia kwa kisogo?

You bring stale news that was already posted here juzi.

:D:D:D ulevi…ni kitu mbaya

This video doesn’t just insinuate homosexuality. I have at times got drunk and found myself dancing with fellow men. It’s not what it always seems

Chifoo watu wa “why are you…” wanaenda kukumaliza. Stay strong hehe

Wtf…unalewa unadance na wanaume?? Shifû kaî ûrîaga kagoto??

this is why I only party at Sabina Joy… No cameras allowed and no shogas

Shiet. :D:D:D

Fagget Mijinga kïpiiiiii mumama zaidiiiii umekaaa hivi fuaaaaaa ukihara ukinyamba ukidunga ukinusa uvundo ukakuambia wewe na muhahe yooooooooote ya watu wenyu wewe ndiwe wa kwanza na hii stale news? Brare taktaka ghaseer imbilisi nyeusi cunt

Kabisa. Hata hapa kwa jiji kuna dume masquerading as women starting na yule shoga @Mrs. Chantel @T.Vercetti @patco. Angalia avatar yake. Mtu bladifwakin sana!

@Bakuli Kubwa ni kabat ya meno brare fucken sana na hii muhahe yake

:D:D:D:D:D:D There’s nothing more comical than watching two old Kikuyu men dancing to mugithi songs together. lazima mshika shikane jameni ?

It’s just having fun with no hard feelings

ujue pombe hutoa inhibitions to what you wish to have done but soberness would not allow you? ndio maana mlevi akikutusi asiwahi jitetea ati alikua mlevi hiyo ilikua ndani yake

Are you sure there were no “hard feelings”? :D:D:D