Its Bad out here- condomize

some girl posts this about guys who she allegedly infected with HIV watu wa dryfry …luwere

@Ngimanene na matharo

These “infection lists” pop up every few years then disappear and people forget

@uwesMAVI na @chapWA_KUNDU mtatoa lini LIST yenyu ya mashoga?

Hii tuliona zamani there are already two other threads on this

tumia NENO NILIONA … if i had seen together with the rest i would’nt have posted it

https://www.kenyatalk.com/index.php?threads/essy-infects-tum-guys.259913/

wacha wa kukufa akufe tu

Hii tuliona kitambo wewe mbwa maraya ghasia

We don’t care Fagget Mijinga kïpiiiiii kinene zaidi mumama zaidiiiii umekaaa hivi fuaaaaaa ukihara ukinyamba ukidunga ukinusa uvundo ukakuambia wewe na muhahe yooooooooote ya watu wenyu wewe ndiwe wa kwanza na hii stale news? Brare taktaka ghaseer imbilisi nyeusi cunt

Umbwa ghaseer

maliza hii ghasia

Piga umalaya upate free ARVs :smiley:

wanao penda vya bure mbona si ARVs?

ulienda kuita @ChifuMbitika akuje akusaidie kwani yeye hukutomba matako ???

nimalizie hii ghaseer

sawa bibi ya chifu

https://www.kenyatalk.com/index.php?threads/tum-in-panic.259958/#post-4205672

ile list ya dem wa MOI University ilitoka 2010 ndio ilitingisha nchi coz alikuwa amezunguka nchi from eldy to kisumu to Nairobi to Mombasa :D:D:D:D:D

Wewe umezoea virus za ukedi mbwa mwitu